1. Máy Làm Vườn Đa Năng Dùng Pin Makita DUX18RGX4 (bl)(18v) (không kèm pin sạc)
- Sức Mạnh Ấn Tượng: Với pin 18V, máy đảm bảo công suất mạnh mẽ, đủ để xử lý những công việc nặng nhọc. Cỏ dày, lá rậm đều không còn là vấn đề.
3. Chức năng của Máy Làm Vườn Đa Năng Dùng Pin Makita DUX18RGX4 (bl)(18v) (không kèm pin sạc)
- Hoạt động bằng pin 18V: Với pin 18V, máy giúp bạn dễ dàng làm việc mà không cần lo lắng về dây điện và ổ cắm. Điều này giúp bạn tự do di chuyển trong vườn mà không bị ràng buộc.
Sử dụng:
Bảo quản:
5. Thông số kỹ thuật
| Kích thước (L X W X H) | 983 x 318 x 175 mm (38-3/4 x 12-1/2 x 6-7/8″) |
| Công suất tối đa | 0.47 kW |